Shimizu S-pulse vs Urawa — J1 League
Phân tích trước trận
🎯 Tín hiệu bàn thắng trực tiếp
Xem trước trận đấu
Shimizu S-pulse tiếp đón Urawa trên sân IAI Stadium Nihondaira vào ngày , bóng lăn lúc , tại J1 League. Shimizu S-pulse đang đứng thứ 10 với 14 điểm, trong khi Urawa xếp thứ 9 với 15 điểm. Hai đội từng chạm trán nhau 5 lần, với Shimizu S-pulse thắng 1 trận, Urawa thắng 1 trận và 3 trận hòa. Các cuộc đối đầu trong quá khứ ghi nhận trung bình 2,00 bàn mỗi trận. Có 4 trong tổng số 5 lần đối đầu chứng kiến cả hai đội cùng ghi bàn, và 2 trận kết thúc với hơn hai bàn thắng. Đội hình ra sân, thống kê và phân tích trực tiếp sẽ tự động xuất hiện trên trang này ngay khi hệ thống dữ liệu của Shutli tiếp nhận.
Mở Shutli trong ứng dụng
Đối đầu trực tiếp
1
Thắng
3
Hòa
1
Thắng
Tổng số trận
5
Bàn thắng
10
TB bàn thắng
2.00
So sánh phong độ
Shimizu S-pulse
LLLWW
TB điểm1.20
Bàn/Trận0.80
Thua/Trận0.80
Hiệu số0
Urawa
LLLWW
TB điểm1.20
Bàn/Trận2.20
Thua/Trận2.60
Hiệu số-2
Chuỗi & Xu hướng
Shimizu S-pulse
Urawa
2 Bất bại8 Ghi bàn
Xu hướng trận đấu
Cả hai đội đều ghi bàn4/5 (80%)
Trên 2 bàn2/5 (40%)
Dưới 3 bàn3/5 (60%)
Trận giữ sạch lưới0Shimizu S-pulse
Trung bình bàn hiệp 10.80
Trận giữ sạch lưới0Urawa
Shimizu S-pulse — 5 trận sân nhà gần nhất
LLDL
- Shimizu S-pulse0 - 1Kashiwa ReysolJ1 LeagueRegular Season - 4HT 0-0
- Shimizu S-pulse0 - 1Yokohama F. MarinosJ1 LeagueRegular Season - 2HT 0-0
- Shimizu S-pulse1 - 1Yokohama F. MarinosJ1 League13th placeHT 0-0
- Shimizu S-pulse1 - 2Gamba OsakaJ1 LeagueRegular Season - 18HT 0-0
Urawa — 5 trận sân khách gần nhất
LLLD
- Machida Zelvia3 - 1UrawaJ1 LeagueRegular Season - 3HT 1-1
- Gamba Osaka4 - 3UrawaJ1 LeagueRegular Season - 1HT 2-1
- FC Ryukyu5 - 4UrawaFriendlies ClubsClub FriendliesHT 0-0
- Fagiano Okayama1 - 1UrawaJ1 League11th placeHT 0-0
Các trận trước
5 trận- 2025/26
- Shimizu S-pulse0 - 0UrawaJ1 LeagueRegular Season - 31HT 0-0
- Urawa2 - 1Shimizu S-pulseJ1 LeagueRegular Season - 8HT 1-0
- 2023/24
- Shimizu S-pulse1 - 1UrawaJ-League CupGroup Stage - 6HT 1-0
- Urawa1 - 1Shimizu S-pulseJ-League CupGroup Stage - 2HT 1-0
- 2022/23
- Shimizu S-pulse1 - 2UrawaJ1 LeagueRegular Season - 22HT 0-1
J1 League
20 Đội
| # | ĐỘI | P | GD | Pts |
|---|---|---|---|---|
| 1 | 10 | +19 | 23 | |
| 2 | 10 | +15 | 23 | |
| 3 | 10 | +13 | 23 | |
| 4 | 10 | +8 | 22 | |
| 5 | 10 | +5 | 21 | |
| 6 | 10 | +5 | 19 | |
| 7 | 10 | +5 | 16 | |
| 8 | 10 | +4 | 16 | |
| 9 | 10 | -4 | 15 | |
| 10 | 10 | -1 | 14 | |
| 11 | 10 | -3 | 13 | |
| 12 | 10 | -4 | 12 | |
| 13 | 10 | -7 | 12 | |
| 14 | 10 | -2 | 9 | |
| 15 | 10 | -7 | 9 | |
| 16 | 10 | -8 | 8 | |
| 17 | 10 | -5 | 7 | |
| 18 | 10 | -8 | 7 | |
| 19 | 10 | -11 | 6 | |
| 20 | 10 | -14 | 4 |
2281

